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Ndugu Wananchi, Wizara inayo furaha kupokea maelekezo ya Rais wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt Samia Suluhu Hassan kwamba, majengo yaliyokuwa
ya Shirika linaloshugulika na kupunguza umasikini kwenye familia na jamii World Vision
katika Wilaya ya Gairo, sasa yatumike kutoa huduma za Chuo cha Maendeleo ya Jamii.

Maelekezo hayo yametolewa na Mhe. Rais tarehe 2 Agosti, 2024 akiwa katika ziara ya
kikazi wilaya ya Gairo, katika mkoa wa Morogoro.

Ndugu Wananchi, Wizara imeanza kufanyia kazi maelekezo haya kwa kuratibu wadau wote
stahiki kwenye utekelezaji huu ili majengo haya yakabidhiwe na mipango ya kuwezesha Chuo
hicho kuanza kazi ianze.

Baadhi ya Wadau washirika kwa uchache ni pamoja na Wizara za Kisektia, Ofisi ya Rais
TAMISEMI, Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Morogoro, Mkuu wa Wilaya ya Gairo na
Wawakilishi wa Wananchi Gairo.

Wizara inatoa Shukrani za Dhati kwa Mhe Rais kwa kuendelea kuijenga imara Sekta ya
Maendeleo ya Jamii kwani ndiyo injini ya maendeleo kutokana na kwamba, inahusika
kwenye kuchochea Ari na mabadilike chanya ya fikra za jamii ili kujiletea maendeleo na
ustawi endelevu.
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WAZIRI WA MAENDELEO YA JAMII, JINSIA,
WANAWAKE NA MAKUNDI MAALUM.




